Tất cả các trận đấu
Live
Hôm qua
Ngày mai
Champions League
Hòa
02:00
Kết thúc
Bayern Munich
1
-
0
Arsenal
(0-0)
02:00
Bước qua lượt sút luân lưu
Manchester City
1
-
1
Real Madrid
pen 3-4
(0-1)
AFC Cup
Hòa
19:00
Kết thúc
Abdish-Ata
1
-
1
Central Coast Mariners
(0-0)
AFC Champions League
Hòa
17:00
Kết thúc
Ulsan Hyundai
1
-
0
Yokohama F.Marinos
(1-0)
23:00
Kết thúc
Al-Ain
4
-
2
Al Hilal
(3-0)
Argentina: Torneo Inicial
Bảng xếp hạng
05:30
Kết thúc
Rosario Central
1
-
1
Deportivo Riestra
(1-1)
Argentina: Primera B Nacional
Bảng xếp hạng
02:40
Kết thúc
Almirante Brown
0
-
3
Estudiantes de Rio Cuarto
(0-2)
Argentina: Copa Argentina
Hòa
01:40
Bước qua lượt sút luân lưu
Tigre
1
-
0
Chacarita Juniors
pen 4-5
(0-0)
Armenia: Premier League
Bảng xếp hạng
20:00
Kết thúc
Ararat
0
-
1
Pyunik
(0-0)
22:00
Kết thúc
Avan Academy
2
-
0
FC Banants
(1-0)
Armenia: 1. Division
Bảng xếp hạng
19:00
Kết thúc
Gandzasar
2
-
0
Gandzasar
(0-0)
Australia: 2. Division
Bảng xếp hạng
17:30
Kết thúc
Gold Coast United FC
2
-
2
Rochedale Rovers
(1-1)
Australia: Third australian league
Bảng xếp hạng
17:15
Hoãn
Brisbane Strikers
-
Moreton City II
(-)
Barbados: Premier Division
Bảng xếp hạng
08:00
Wotton
-
Paradise
Benin: Championnat National
Bảng xếp hạng
22:00
Abeilles
-
Buffles
22:00
Kết thúc
Dynamo Unacob
0
-
0
Tonnerre
(-)
22:00
Hodio
-
Dynamique Djougou
22:00
Avrankou Omnisport
-
Police Benin
22:00
Djeffa
-
Etoile Filante
22:00
Béké Bembèrèkè
-
Réal Sport
22:00
Panthères
-
Soleil
22:00
Adjidja
-
JAK
22:00
Aïnonvi
-
JSO
22:00
ASVO
-
UPI-ONM
Bolivia: LFPB
Hòa
02:00
Kết thúc
Universitario de Vinto
3
-
1
Nacional Potosi
(0-0)
07:00
Kết thúc
The Strongest
2
-
1
Gualberto Villarroel SJ
(1-1)
Botswana: Premier League
Bảng xếp hạng
20:30
Kết thúc
Botswana Defence Force XI
1
-
2
Galaxy
(1-0)
Brazil: Serie A
Bảng xếp hạng
07:30
Kết thúc
Bahia
2
-
1
Fluminense
(1-1)
05:00
Kết thúc
Gremio
2
-
0
Atletico PR
(1-0)
05:00
Kết thúc
Bragantino
2
-
1
Vasco da Gama
(1-0)
06:00
Kết thúc
Atletico MG
1
-
1
Criciuma
(1-0)
06:00
Kết thúc
Palmeiras
0
-
1
Internacional
(0-1)
06:00
Kết thúc
Fortaleza
1
-
1
Cruzeiro
(1-0)
06:00
Kết thúc
Juventude
2
-
0
Corinthians
(0-0)
Bulgaria: Cup
Hòa
23:00
Kết thúc
PFC CSKA-Sofia
0
-
1
Botev Plovdiv
(0-0)
Burkina Faso: Championnat National
Bảng xếp hạng
23:00
Kết thúc
SONABEL
1
-
1
USFA
(1-0)
23:00
Kết thúc
Royal
2
-
2
Sporting Cascades
(1-1)
23:00
Kết thúc
ASEC Koudougou
0
-
1
Majestic
(0-0)
23:00
Kết thúc
KOZAF
0
-
0
ASFB
(0-0)
Chile: Primera Division
Bảng xếp hạng
02:30
Kết thúc
Palestino
2
-
0
Huachipato
(2-0)
Colombia: Liga Postobon
Bảng xếp hạng
08:20
Kết thúc
Once Caldas
0
-
1
Santa Fe
(0-1)
04:00
Kết thúc
Rionegro Aguilas
4
-
0
Alianza Petrolera
(0-0)
06:10
Kết thúc
Millonarios
3
-
2
Atletico Junior
(1-0)
Costa Rica: Primera Division
Bảng xếp hạng
09:00
Kết thúc
Deportivo Saprissa
2
-
2
AD Municipal Liberia
(0-1)
04:00
Kết thúc
Puntarenas FC
0
-
0
Municipal Perez Zeledon
(0-0)
04:00
Kết thúc
Guanacasteca
0
-
1
Deportiva San Carlos
(0-1)
07:00
Kết thúc
Sporting San Jose
2
-
1
Santos de Guapiles
(0-0)
Croatia: 1. Division
Bảng xếp hạng
22:00
Kết thúc
Dinamo Zagreb
2
-
1
NK Varazdin
(1-0)
Cyprus: Cup
Hòa
23:00
Kết thúc
Omonia Nicosia
0
-
0
Aris Limassol
(0-0)
00:00
Kết thúc
Apollon Limassol
1
-
1
Pafos FC
(0-0)
Czech Republic: Druha League
Bảng xếp hạng
21:30
Kết thúc
SK Prostejov
0
-
1
Vyskov
(0-0)
22:00
Kết thúc
Sparta Prague B
5
-
1
Pribram
(2-1)
22:00
Kết thúc
FK MAS Taborsko
5
-
0
Viktoria Žižkov
(2-0)
22:00
Kết thúc
Dukla Praha
2
-
0
Opava
(1-0)
22:00
Kết thúc
Sigma Olomouc B
4
-
2
Hanácká
(2-0)
22:00
Kết thúc
MFK Chrudim
1
-
1
FK Varnsdorf
(0-0)
23:00
Kết thúc
FC Vlasim
4
-
5
SK Lisen
(3-2)
23:00
Kết thúc
Brno
1
-
0
Jihlava
(0-0)
Denmark: U17 League
Bảng xếp hạng
19:00
FC Nordsjaelland U17
-
AaB U17
Denmark: U19 League
Bảng xếp hạng
23:30
Kết thúc
Silkeborg U19
3
-
0
AC Horsens U19
(2-0)
Ecuador: Ecuadorian Serie A
Bảng xếp hạng
04:30
Kết thúc
Cumbaya
0
-
0
Libertad
(0-0)
07:00
Kết thúc
Tecnico Universitario
2
-
1
Deportivo Cuenca
(0-1)
Ecuador: Serie B
Bảng xếp hạng
07:00
Kết thúc
River Plate
1
-
1
Manta
(0-0)
02:00
Kết thúc
San Antonio
1
-
0
Nueve de Octubre
(0-0)
03:00
Kết thúc
Gualaceo SC
2
-
1
Leones del Norte
(1-0)
03:00
Kết thúc
Chacaritas
1
-
5
Alianza Cotopaxi
(1-4)
Egypt: 1. Division
Bảng xếp hạng
21:00
Kết thúc
El Gounah
1
-
0
Smouha SC
(1-0)
00:00
Kết thúc
ENPPI
0
-
0
El Dakhleya
(0-0)
00:00
Kết thúc
National Bank
0
-
1
El Geish
(0-0)
England: National League
Bảng xếp hạng
01:45
Kết thúc
Gateshead FC
0
-
1
Aldershot Town
(0-0)
Estonia: Meistriliiga
Bảng xếp hạng
23:00
Kết thúc
Flora Tallinn
1
-
3
Paide Linnameeskond
(1-2)
Finland: Cup
Hòa
22:30
Kết thúc
VG-62
1
-
3
FC Jazz
(0-1)
23:00
Kết thúc
Tampere
0
-
0
Inter Turku II
pen 2-4
(0-0)
23:00
Kết thúc
JS Hercules
0
-
4
OLS
(0-3)
Gambia: GFA Premier League
Bảng xếp hạng
23:30
Kết thúc
Greater Tomorrow
1
-
0
Bombada
(1-0)
23:30
Kết thúc
Wallidan
0
-
1
Waa Banjul Football
(0-0)
Georgia: Pirveli Liga
Bảng xếp hạng
19:00
Kết thúc
FS Rustavi
2
-
3
FC Gareji 1960
(0-1)
19:00
Kết thúc
FC Kolkheti Khobi
2
-
2
Lokomotivi Tbilisi
(0-1)
19:00
Kết thúc
Sioni Bolnisi
5
-
1
Spaeri
(2-1)
21:00
Kết thúc
Dinamo Tbilisi II
3
-
1
Aragvi Dusheti
(2-1)
23:00
Kết thúc
Shturmi
2
-
1
WIT Georgia Tbilisi
(1-0)
Germany: Regionalliga
Bảng xếp hạng
00:00
Kết thúc
TSV Steinbach
1
-
0
Hoffenheim II
(0-0)
00:15
Kết thúc
Eimsbutteler TV
5
-
1
FC Kilia Kiel
(2-1)
Ghana: 1. Division
Bảng xếp hạng
22:00
Hoãn
Dreams FC
-
Bechem United
(-)
International: Haiti Premiére Division
Bảng xếp hạng
04:00
Rivartibonitienne
-
Triomphe Liancourt
Honduras: Liga Nacional
Bảng xếp hạng
04:30
Kết thúc
CD Marathon
2
-
1
CD Olimpia
(0-0)
Hong Kong: 1. Division
Bảng xếp hạng
19:00
Kết thúc
Rangers
0
-
3
Warriors
(0-1)
Indonesia: Liga 1
Bảng xếp hạng
15:00
Kết thúc
Pusamania Borneo
0
-
4
Madura United
(0-1)
19:00
Kết thúc
Cilegon United
1
-
1
Barito Putera
(1-1)
19:00
Kết thúc
Persija Jakarta
1
-
0
Persis Solo
(0-0)
Iran: 1. Division
Bảng xếp hạng
20:00
Kết thúc
Sepahan
1
-
0
Zob Ahan
(0-0)
Iraq: Super League
Bảng xếp hạng
22:00
Hoãn
Duhok
-
Naft Al Wasat
(-)
22:00
Hoãn
Al Hedood
-
Al Naft
(-)
Japan: League Cup
Hòa
16:00
Kết thúc
Grulla Morioka
0
-
1
Cerezo Osaka
(0-0)
16:30
Bước qua hiệp phụ
Vanraure Hachinohe
1
-
2
Kashima Antlers
(1-0)
17:00
Bước qua hiệp phụ
Imabari FC
1
-
2
Vissel Kobe
(1-1)
17:00
Kết thúc
V-Varen Nagasaki
1
-
0
Jubilo Iwata
(0-0)
17:00
Kết thúc
Kagoshima United
0
-
1
Tokyo Verdy
(0-1)
17:00
Kết thúc
Giravanz Kitakyushu
1
-
2
Machida Zelvia
(0-0)
17:00
Kết thúc
Omiya Ardija
0
-
2
Nagoya Grampus Eight
(0-1)
17:00
Kết thúc
Iwaki FC
0
-
2
Albirex Niigata
(0-1)
17:00
Kết thúc
YSCC
0
-
4
FC Tokyo
(0-2)
17:00
Kết thúc
Azul Claro Numazu
1
-
3
Consadole Sapporo
(0-1)
17:00
Bước qua lượt sút luân lưu
Matsumoto Yamaga
1
-
1
Avispa Fukuoka
pen 2-4
(1-0)
Latvia: Virsliga
Bảng xếp hạng
21:30
Kết thúc
Auda
1
-
0
BFC Daugavpils
(1-0)
23:30
Kết thúc
Rigas Futbola skola
2
-
0
FS Metta/LU
(0-0)
Madagascar: THB Champions League
Bảng xếp hạng
05:00
ASA Diana
-
Tsaramandroso Formation
Mali: Championnat National
Bảng xếp hạng
23:30
Kết thúc
Stade Malien Bamako
3
-
2
Binga
(2-1)
01:30
Kết thúc
USC Kita
0
-
1
ASKO
(0-0)
Montenegro: 2. Division
Bảng xếp hạng
21:00
Kết thúc
FK Iskra
1
-
2
OFK Mladost Ljeskopolje
(0-2)
Nicaragua: Campeonato Nacional
Bảng xếp hạng
04:00
Kết thúc
Matagalpa
2
-
1
Deportivo Ocotal
(2-0)
Nigeria: 1. Division
Bảng xếp hạng
22:00
Kết thúc
Doma United
1
-
1
Remo Stars
(1-0)
Norway: Eliteserien
Bảng xếp hạng
23:00
Kết thúc
Brann
1
-
0
Hamarkameratene
(0-0)
23:00
Kết thúc
Molde
1
-
2
Odds Ballklubb
(1-1)
Paraguay: Division Profesional
Bảng xếp hạng
06:00
Kết thúc
Nacional
1
-
1
Libertad
(0-0)
Peru: Segunda Division
Bảng xếp hạng
03:00
Kết thúc
Molinos El Pirata
0
-
0
San Marcos
(0-0)
Poland: 2. Division
Bảng xếp hạng
21:00
Kết thúc
MOSP Białystok
0
-
0
Hetman Tykocin
(-)
21:00
Kết thúc
Cresovia Siemiatycze
0
-
0
Promień Mońki
(-)
21:00
Kết thúc
Wissa Szczuczyn
0
-
0
Śniadowo
(-)
22:00
Kết thúc
Michałowo
0
-
0
Orlęta Czyżew
(-)
22:30
Kết thúc
Czarni Czarna Białost.
0
-
0
Wasilków
(-)
22:30
Kết thúc
Sparta Szepietowo
0
-
0
Warmia Grajewo
(-)
22:30
Kết thúc
Grabówka
0
-
0
Tur Bielsk Podlaski
(-)
23:00
Kết thúc
Ruch Wysokie Mazowieckie
0
-
0
Dąb Dąbrowa
(-)
23:00
Kết thúc
Wigry Suwalki
0
-
0
Krypnianka Krypno
(-)
Portugal: Cup
Hòa
02:15
Kết thúc
FC Porto
3
-
1
Vitoria de Guimaraes
(2-1)
Qatar: Stars League
Bảng xếp hạng
22:30
Kết thúc
Al Muaidar
2
-
5
Lekhwiya
(2-2)
22:30
Kết thúc
Umm Salal
2
-
1
Al Arabi
(0-1)
00:30
Kết thúc
Qatar SC
0
-
3
Al-Rayyan
(0-2)
00:30
Kết thúc
Al-Ahli
1
-
9
Al Sadd
(1-3)
Romania: Cup
Hòa
23:00
Kết thúc
Corvinul Hunedoara
3
-
1
FC Voluntari
(1-1)
Russia: Cup
Hòa
21:00
Kết thúc
Gazovik Orenburg
2
-
4
Dinamo Moscow
(0-1)
21:00
Kết thúc
Ural
1
-
3
FC Rostov
(1-0)
23:30
Kết thúc
Zenit St. Petersburg
0
-
0
Spartak Moscow
(0-0)
Scotland: Premier League
Bảng xếp hạng
02:00
Kết thúc
Dundee FC
0
-
0
Rangers
(0-0)
Slovenia: PrvaLiga
Bảng xếp hạng
23:30
Kết thúc
Olimpija Ljubljana
1
-
2
Maribor
(1-0)
South Africa: 1. Division
Bảng xếp hạng
00:30
Kết thúc
African All Stars
1
-
1
Vasco da Gama
(0-1)
00:30
Kết thúc
SuperSport United
1
-
1
Polokwane City
(0-0)
South Africa: NFD Championship
Bảng xếp hạng
20:00
Kết thúc
Orbit College
0
-
3
Pretoria Callies
(0-2)
20:00
Kết thúc
Upington City
1
-
1
Platinum City Rovers
(1-0)
20:00
Kết thúc
Venda
0
-
1
Free State Stars
(0-1)
South Korea: Cup
Hòa
17:00
Bước qua hiệp phụ
Gangwon FC
3
-
1
Hwaseong
(0-0)
17:00
Kết thúc
Jinju Citizen
0
-
2
Daejeon Citizen
(0-1)
17:00
Bước qua lượt sút luân lưu
Jeju United
2
-
2
Cheonan City
pen 4-3
(0-0)
17:00
Kết thúc
Seongnam FC
1
-
0
Suwon City
(0-0)
17:00
Bước qua hiệp phụ
Daegu FC
1
-
2
Chungbuk Cheongju FC
(0-1)
17:00
Kết thúc
Incheon United
1
-
0
Gimhae
(0-0)
17:00
Bước qua hiệp phụ
Sangju Sangmu
3
-
2
Busan I'Park
(1-1)
17:00
Bước qua hiệp phụ
FC Anyang
0
-
1
Gimpo Citizen
(0-0)
17:00
Kết thúc
Gyeongnam FC
1
-
0
Jeonnam Dragons
(1-0)
17:00
Kết thúc
Mokpo City
1
-
2
Bucheon FC 1995
(1-0)
17:30
Kết thúc
Seoul E-Land FC
0
-
1
FC Seoul
(0-0)
17:30
Kết thúc
Ansan Greeners
0
-
1
Suwon Bluewings
(0-0)
U.A.E.: 1. Division
Bảng xếp hạng
21:00
Hoãn
Bani Yas
-
Al-Sharjah
(-)
23:30
Kết thúc
Al-Nasr SC
3
-
2
Al-Ahli
(2-1)
Ukraine: Premier League
Bảng xếp hạng
19:30
Kết thúc
FC Minaj
1
-
3
Dynamo Kyiv
(0-2)
22:00
Kết thúc
FC Olexandria
2
-
2
Obolon-Brovar
(0-0)
Argentina: Four argentinian league
Bảng xếp hạng
01:30
Kết thúc
Centro Español
2
-
0
Argentino Rosario
(0-0)
01:30
Kết thúc
Victoriano Arenas
0
-
0
Real Pilar
(0-0)
01:30
Kết thúc
Central Ballester
2
-
4
Justo Jose de Urquiza
(1-3)
01:30
Kết thúc
Claypole
2
-
0
Yupanqui
(1-0)
01:30
Kết thúc
Puerto Nuevo
1
-
3
Club Lujan
(0-1)
01:30
Hoãn
Deportivo Muñiz
-
Lamadrid
(1-1)
USA: US Open
Hòa
08:00
Kết thúc
New Mexico United
3
-
1
Lubbock Matadors
(0-0)
09:30
Bước qua hiệp phụ
Oakland Roots
2
-
1
El Farolito
(1-1)
06:00
Kết thúc
Hartford Athletic
2
-
3
New York City II
(0-0)
06:00
Bước qua lượt sút luân lưu
Richmond Kickers
0
-
0
Loudoun United
pen 4-5
(0-0)
06:00
Kết thúc
Carolina RailHawks
1
-
0
Carolina Core
(0-0)
06:30
Kết thúc
Miami FC
2
-
4
South Georgia Tormenta FC
(2-1)
06:30
Kết thúc
Memphis 901
2
-
0
Miami United
(1-0)
07:00
Bước qua hiệp phụ
Birmingham Legion
4
-
2
Chattanooga Red Wolves SC
(0-1)
07:00
Kết thúc
Chicago Fire II
0
-
1
Indy Eleven
(0-1)
07:00
Kết thúc
Tulsa Roughnecks FC
2
-
1
Northern Colorado Hailstorm
(2-0)
07:00
Bước qua lượt sút luân lưu
Union Omaha
0
-
0
El Paso Locomotive
pen 5-3
(0-0)
Belgium: Belgian Third league
Bảng xếp hạng
01:00
Kết thúc
Thes Sport
2
-
1
Gent U23
(2-1)
England: National League North/South
Bảng xếp hạng
01:45
Kết thúc
Penistone Church
0
-
0
Knaresborough Town
(-)
01:45
Kết thúc
Campion
0
-
0
Thackley
(-)
Germany: Oberliga
Bảng xếp hạng
23:00
Kết thúc
Blau Weiß Bornreihe
0
-
1
Kickers Emden
(0-1)
23:15
Kết thúc
VfV Hildesheim
5
-
3
FC Germania Egestorf-Langreder
(3-1)
23:30
Kết thúc
Eckernfoerder SV
3
-
1
Union Neumuenster
(1-0)
23:30
Kết thúc
SV Eichede
3
-
0
FC Dornbreite Luebeck
(2-0)
23:30
Hoãn
SV Ramlingen-Ehlershausen
-
Eilvese
(1-1)
00:00
Kết thúc
Hohenwestedt
0
-
5
SV Todesfelde
(0-3)
00:30
Kết thúc
BSV Rehden
2
-
2
Heeslinger SC
(0-0)
00:30
Hoãn
Adler Weidenhausen
-
RW Walldorf
(0-0)
00:30
Kết thúc
FC 08 Villingen
1
-
1
Sonnenhof Großaspach
(1-1)
00:30
Kết thúc
FC Kleve
0
-
2
SV Sonsbeck
(0-2)
01:00
Kết thúc
Wattenscheid
1
-
0
SpVgg Vreden
(0-0)
Scotland: Highland/Lowland
Bảng xếp hạng
02:00
Kết thúc
Fraserburgh
2
-
0
Brora Rangers
(0-0)
02:00
Hoãn
Strathspey Thistle
-
Buckie Thistle
(0-0)
02:00
Kết thúc
Formartine Utd
1
-
1
Inverurie Loco Works
(1-1)
02:00
Kết thúc
Forres Mechanics
3
-
1
Wick Academy
(1-0)
Switzerland: Erste Liga Promotion
Bảng xếp hạng
23:00
Kết thúc
Paradiso
0
-
0
Young Boys II
(0-0)
00:30
Kết thúc
St. Gallen II
3
-
4
FC Rapperswil-Jona
(2-2)
00:30
Kết thúc
Cham
3
-
2
Breitenrain
(3-1)
00:30
Kết thúc
Bavois
5
-
2
Luzern II
(2-2)
00:30
Kết thúc
Kriens
1
-
1
SC Bruehl
(0-1)
00:45
Kết thúc
Delemont
1
-
0
Biel/Bienne
(1-0)
01:00
Kết thúc
Etoile Carouge
2
-
2
Basel II
(0-1)
01:00
Kết thúc
Bulle
1
-
0
FC Zuerich II
(1-0)
01:30
Kết thúc
Servette U21
2
-
2
Lugano II
(1-1)
Tanzania: Premier League
Bảng xếp hạng
18:00
Kết thúc
Geita Gold FC
0
-
0
Tanzania Prisons
(0-0)
20:00
Kết thúc
Kitayosce
0
-
3
Kagera Sugar
(0-1)
22:15
Kết thúc
Namungo FC
1
-
0
Coastal Union
(1-0)
00:30
Kết thúc
Azam FC
0
-
0
Mashujaa
(0-0)
Togo: Championnat National
Bảng xếp hạng
22:30
Unisport
-
Kara
22:30
Gomido
-
Semassi
22:30
Kết thúc
Dynamic Togolais
1
-
1
Gbohloe-Su
(0-1)
22:30
Kết thúc
OTR
5
-
0
Gbikinti Bassar
(2-0)
22:30
Binah
-
Tambo
Uruguay: Segunda Division
Bảng xếp hạng
20:00
Kết thúc
Cooper
0
-
1
Colón
(0-1)
00:00
Kết thúc
Oriental
2
-
0
Albion
(2-0)
Wales: Cymru Alliance
Bảng xếp hạng
00:30
Kết thúc
Pontardawe Town
0
-
3
Cambrian & Clydach
(0-1)
01:30
Kết thúc
Cwmbran Celtic
4
-
1
Trefelin BGC
(3-1)
Zambia: 1. Division
Bảng xếp hạng
20:00
Kết thúc
Kabwe Warriors
2
-
1
Kansanshi
(0-1)
20:00
Kết thúc
Trident
1
-
1
NAPSA Stars FC
(0-0)
20:00
Kết thúc
Zanaco
1
-
1
Green Buffaloes
(1-0)
20:00
Kết thúc
Forest Rangers
1
-
1
Prison Leopards
(0-0)
20:00
Kết thúc
Mutondo Stars
0
-
1
Power Dynamos
(0-0)
20:00
Kết thúc
Nkana FC
2
-
1
Konkola Blades
(1-1)
nScores.com - livescore